Club MayLon !!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Club !! สังคมแห่งการแบ่งปัน !!

บ้านportalค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!!

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin
Admin

แฟมิลี่ ::: : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! Black-10
มหาเทพ : Level : : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 20100211
Exp Exp : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 3g1FJ
มหามาร : Level : : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 20100210
Exp Exp : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 3g1FJ
มอนสเตอร์ทั่วไป : Level : : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 20080514
มอนสเตอร์ทั่วไป2 : Level : : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 20080114
ผู้พิทักษ์ : : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 3blade10
Name : : Blub
: : : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 3g1FJ
: : : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 3g1FJ
แต้ม : 1054
คะแนนขอบคุณ : 0
เหรียญ : :

กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!!   กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! EmptySun Jun 05, 2011 10:40 am

++++++++++++++++ขอให้ทุกคนปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ+++++++++++++++++++++++++

+++++++++++++++++การตัดสินของ ทีมงานและแอดมิน ถือเป็นเด็ดขาดค่ะ+++++++++++++++++++++++++++

1. ห้ามใช้ถ้อยคำที่ยาบคาย ไม่สุภาพ ลามก หรือเยียดหยามผู้อื่น ดูหมิ่น ทุกๆรูปแบบ นะจร๊

*รอบที่ 1 ตักเตือนก่อน
*รอบที่ 2 แบน 30 วัน

2. ห้ามกล่าวหา ว่าผู้อื่นโดยไม่มีเหตุ ถึงมีเหตุผลก็ห้ามใช้คำยาบคายในเว็บของเรา!!!! นะจร๊

*พบเห็นแบน 1 วัน

3. ห้ามโพสต์ตอบสั้นๆ หรือ โพสต์ไร้สาระ นะค่ะ

*รอบที่ 1 ตักเตือน
*รอบที่ 2 แบน 3 วัน

4. ห้ามตั้งกระทู้ หรือโพสต์โฆษณาขายสินค้า หรือลิ้งที่เข้าข่ายการโฆษณา (ทางเราจะมีพื้นที่จัดไว้ให้สำหรับโฆษณาอยู่แล้วนะค่ะ)

*รอบที่ 1 ตักเตือนนะ
*รอบที่ 2 แบน 60 วันจร้า
Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

5. แจกหรืออัพโหลดไฟล์มาลง ได้ตามสบายนะค่ะ แต่ต้องลงเครดิตด้วยนะคะ

6. ห้าม!!!! โพสมั่วโพสไม่ถูกที่ เช่น ตั้งกระทู้ Game แต่ไปโพสใน ช่องของ Anime อย่างนี้ไม่ดีมากนักน่ะค่ะควรเลี่ยงการกระทำแบบนี้

*ในกรณีนี้ถ้าทางเราพบเห็นเกิน 3 ครั้งจะทำการตักเตือน
*ถ้าไม่ฟังทางเราจะทำการแบน 1 วันนะค่ะ ที่จริงไม่อยากให้มีปัญหาในส่วนนี้นะค่ะทำตามกฎนิดนึงนะค่ะ
Wink Wink Wink

7. ห้ามโพสภาพ ลามก อนาจาร เป็นอันขาดใครฝ่าฝืนจะโดนแบนโดยไม่ฟังข้อแก้ตัวใดๆทั้งสิ้น!!! (ทางเราจะมีห้องของวัย18+ไว้ให้ ให้ไปละบายในนั้นนะEvil or Very Mad)

*ฝ่าฝืน รอบที่ 1 ตักเตือนก่อนนะค่ะ
*รอบที่ 2 แบน 10 วันเน้อ อิอิ

ตอนนี้พอแค่นี้ก่อนเดี่ยวไว้มาเสริมวันหลัง !!! โฮ๊ะ โฮ๊ะ โฮ่

++++++++++++++++ขอให้ทุกคนปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ+++++++++++++++++++++++++

+++++++++++++++++การตัดสินของ ทีมงานและแอดมิน ถือเป็นเด็ดขาดค่ะ+++++++++++++++++++++++++++
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://maylonclub.forumth.com
88775599
rookie
rookie
88775599

มหามาร : Level : : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 20110110
Exp Exp : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 1BYg8
ผู้พิทักษ์ : : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 1cadet12
แต้ม : 16

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!!   กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! EmptyThu Jun 09, 2011 3:14 pm

โหด เเท้ น้อ = = Twisted Evil
-MemOrylz-
rookie
rookie
-MemOrylz-

มหามาร : Level : : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 20110110
Exp Exp : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 1BYg8
มอนสเตอร์ทั่วไป : Level : : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 20080110
มอนสเตอร์ทั่วไป2 : Level : : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 20080113
ผู้พิทักษ์ : : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 1cadet12
: : : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 2foel
: : : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 1IhFO
: : : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 2foel
แต้ม : 19
คะแนนขอบคุณ : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ....   กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! EmptyFri Jun 10, 2011 3:46 am

เคร่งคัดเลยอ่าๆ

TT
Admin
Admin
Admin
Admin

แฟมิลี่ ::: : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! Black-10
มหาเทพ : Level : : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 20100211
มหามาร : Level : : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 20100210
มอนสเตอร์ทั่วไป : Level : : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 20080514
มอนสเตอร์ทั่วไป2 : Level : : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 20080114
ผู้พิทักษ์ : : กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! 3blade10
Name : : Blub
แต้ม : 1054

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!!   กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!! EmptySat Jun 11, 2011 3:19 am

นี้ถือเป็นกฎพื้นฐานในการใช้บอร์ดนะครับ(ยังมีอีกนะ affraid )ยังไงก็ช่วยทำตามกฎหน่อยนะครับขอบพระคุณครับ
http://maylonclub.forumth.com

กฎกติกาในการใช้บอร์ด!!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1